Giải đấu quan tâm
Kết quả bóng đá U23 Châu Á |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Malaysia U23
|
vs
|
Việt Nam U23
|
|||||
22:30 |
Kuwait U23
|
vs
|
Uzbekistan U23
|
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Luton Town
|
vs
|
Brentford
|
|||||
21:00 |
Sheffield Utd
|
vs
|
Burnley
|
|||||
01:30 |
Wolves
|
vs
|
Arsenal
|
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:30 |
Leicester City
|
vs
|
West Brom
|
|||||
21:00 |
Rotherham Utd
|
vs
|
Birmingham
|
|||||
21:00 |
Cardiff City
|
vs
|
Southampton
|
|||||
21:00 |
Huddersfield
|
vs
|
Swansea City
|
|||||
21:00 |
Norwich
|
vs
|
Bristol City
|
|||||
21:00 |
Stoke City
|
vs
|
Plymouth Argyle
|
|||||
21:00 |
Sunderland
|
vs
|
Millwall
|
|||||
21:00 |
Watford
|
vs
|
Hull City
|
|||||
23:15 |
QPR
|
vs
|
Preston North End
|
Kết quả bóng đá Cúp FA |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:15 |
Man City
|
vs
|
Chelsea
|
Kết quả bóng đá VĐQG Tây Ban Nha |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Celta Vigo
|
vs
|
Las Palmas
|
|||||
21:15 |
Rayo Vallecano
|
vs
|
Osasuna
|
|||||
23:30 |
Valencia
|
vs
|
Real Betis
|
|||||
02:00 |
Girona
|
vs
|
Cadiz
|
Kết quả bóng đá VĐQG Italia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:00 |
Empoli
|
vs
|
Napoli
|
|||||
01:45 |
Verona
|
vs
|
Udinese
|
Kết quả bóng đá VĐQG Đức |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:30 |
Hoffenheim
|
vs
|
M.gladbach
|
|||||
20:30 |
Heidenheim
|
vs
|
Leipzig
|
|||||
20:30 |
FC Koln
|
vs
|
Darmstadt
|
|||||
20:30 |
Wolfsburg
|
vs
|
Bochum
|
|||||
23:30 |
Union Berlin
|
vs
|
Bayern Munich
|
Kết quả bóng đá VĐQG Pháp |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
22:00 |
Nantes
|
vs
|
Rennes
|
|||||
02:00 |
Lens
|
vs
|
Clermont
|
Kết quả bóng đá VĐQG Australia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
12:30 |
WS Wanderers
|
vs
|
Melbourne City
|
|||||
14:30 |
Melb. Victory
|
vs
|
Brisbane Roar
|
|||||
16:45 |
Macarthur FC
|
vs
|
Sydney FC
|
Kết quả bóng đá VĐQG Mỹ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
06:37 |
Columbus Crew
|
vs
|
Portland Timbers
|
|||||
06:37 |
New York City
|
vs
|
D.C. Utd
|
|||||
06:37 |
Atlanta United
|
vs
|
Cincinnati
|
|||||
06:37 |
Toronto
|
vs
|
New England
|
|||||
06:37 |
Inter Miami
|
vs
|
Nashville FC
|
|||||
06:37 |
CF Montreal
|
vs
|
Orlando City
|
|||||
07:37 |
Chicago Fire
|
vs
|
Real Salt Lake
|
|||||
07:37 |
Houston Dynamo
|
vs
|
Austin FC
|
|||||
07:37 |
Sporting Kansas
|
vs
|
St. Louis City SC
|
|||||
08:37 |
Colorado Rapids
|
vs
|
Dallas
|
|||||
09:37 |
Los Angeles FC
|
vs
|
New York RB
|
|||||
09:37 |
Seattle Sounders
|
vs
|
Vancouver WC
|
Kết quả bóng đá C1 Châu Âu Nữ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:30 |
Barcelona Nữ
|
vs
|
Chelsea Nữ
|
|||||
00:00 |
Lyon Nữ
|
vs
|
PSG Nữ
|
Kết quả bóng đá Futsal Châu Á |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
14:00 |
Kyrgyzstan Futsal
|
vs
|
Tajikistan Futsal
|
|||||
16:00 |
Afghanistan Futsal
|
vs
|
Kuwait Futsal
|
|||||
18:00 |
Hàn Quốc Futsal
|
vs
|
Nhật Bản Futsal
|
|||||
21:00 |
Bahrain Futsal
|
vs
|
Iran Futsal
|
Kết quả bóng đá U20 Nam Mỹ Nữ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
06:30 |
Ecuador U20 Nữ
|
2 - 1
|
Uruguay U20 Nữ
|
1 - 0
|
||||
04:00 |
Venezuela U20 Nữ
|
vs
|
Chile U20 Nữ
|
|||||
06:30 |
Brazil U20 Nữ
|
vs
|
Colombia U20 Nữ
|
Kết quả bóng đá C1 Châu Phi |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
TP Mazembe
|
vs
|
Ahly Cairo
|
|||||
02:00 |
Esperanse ST
|
vs
|
Mamelodi Sun.
|
Kết quả bóng đá Giao Hữu U17 |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Tunisia U17
|
vs
|
Ma Rốc U17
|
|||||
00:00 |
Ai Cập U17
|
vs
|
Libya U17
|
Kết quả bóng đá League One |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Northampton
|
vs
|
Exeter City
|
|||||
21:00 |
Blackpool
|
vs
|
Barnsley
|
|||||
21:00 |
Bristol Rovers
|
vs
|
Peterborough Utd
|
|||||
21:00 |
Carlisle
|
vs
|
Wycombe
|
|||||
21:00 |
Cambridge Utd
|
vs
|
Derby County
|
|||||
21:00 |
Bolton
|
vs
|
Port Vale
|
|||||
21:00 |
Burton Albion
|
vs
|
Reading
|
|||||
21:00 |
Charlton Athletic
|
vs
|
Shrewsbury
|
|||||
21:00 |
Cheltenham
|
vs
|
Lincoln
|
|||||
21:00 |
Leyton Orient
|
vs
|
Fleetwood Town
|
|||||
21:00 |
Portsmouth
|
vs
|
Wigan
|
Kết quả bóng đá League Two |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:30 |
Crewe Alexandra
|
vs
|
Wrexham
|
|||||
21:00 |
Tranmere Rovers
|
vs
|
Wimbledon
|
|||||
21:00 |
Stockport
|
vs
|
Accrington
|
|||||
21:00 |
Notts County
|
vs
|
Colchester Utd
|
|||||
21:00 |
Harrogate Town
|
vs
|
Milton Keynes Dons
|
|||||
21:00 |
Morecambe
|
vs
|
Forest Green
|
|||||
21:00 |
Newport
|
vs
|
Salford City
|
|||||
21:00 |
Sutton Utd
|
vs
|
Crawley Town
|
|||||
21:00 |
Doncaster Rovers
|
vs
|
Barrow
|
|||||
21:00 |
Grimsby
|
vs
|
Swindon
|
|||||
21:00 |
Mansfield
|
vs
|
Gillingham
|
|||||
21:00 |
Walsall
|
vs
|
Bradford City
|
Kết quả bóng đá U23 Anh |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:00 |
Tottenham U21
|
vs
|
Man Utd U21
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Amorebieta
|
vs
|
Valladolid
|
|||||
21:15 |
Villarreal B
|
vs
|
Racing Ferrol
|
|||||
21:15 |
Racing Santander
|
vs
|
Levante
|
|||||
23:30 |
Elche
|
vs
|
Sporting Gijon
|
|||||
02:00 |
Huesca
|
vs
|
Zaragoza
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Real Sociedad B
|
vs
|
Fuenlabrada
|
|||||
22:00 |
Sabadell
|
vs
|
Cornella
|
|||||
23:00 |
Algeciras
|
vs
|
Antequera CF
|
|||||
23:00 |
Teruel
|
vs
|
Sestao
|
|||||
00:00 |
Deportivo
|
vs
|
Cultural Leonesa
|
|||||
01:00 |
Rayo Majada.
|
vs
|
SD Tarazona
|
|||||
01:00 |
Real Madrid B
|
vs
|
Alcoyano
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Feralpisalo
|
vs
|
Como
|
|||||
19:00 |
Ascoli
|
vs
|
Modena
|
|||||
19:00 |
Bari
|
vs
|
Pisa
|
|||||
19:00 |
Brescia
|
vs
|
Ternana
|
|||||
21:15 |
Spezia
|
vs
|
Sampdoria
|
|||||
21:15 |
Alto Adige
|
vs
|
Cittadella
|
|||||
21:15 |
Catanzaro
|
vs
|
Cremonese
|
|||||
21:15 |
Lecco
|
vs
|
Venezia
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Italia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:30 |
AC Renate
|
vs
|
Giana Erminio
|
|||||
23:30 |
Pro Vercelli
|
vs
|
ArzignanoChiampo
|
|||||
23:30 |
Aurora Pro Patria
|
vs
|
Virtus Verona
|
|||||
23:30 |
Lumezzane
|
vs
|
Mantova
|
|||||
23:30 |
Pergolettese
|
vs
|
Albinoleffe
|
|||||
23:30 |
Legnano
|
vs
|
Alessandria
|
|||||
23:30 |
Fiorenzuola
|
vs
|
Padova
|
|||||
23:30 |
Atalanta U23
|
vs
|
Pro Sesto
|
|||||
23:30 |
Vicenza
|
vs
|
AC Trento
|
|||||
23:30 |
Triestina
|
vs
|
Novara
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:00 |
Fort.Dusseldorf
|
vs
|
Greuther Furth
|
|||||
18:00 |
Kaiserslautern
|
vs
|
Wehen
|
|||||
18:00 |
Osnabruck
|
vs
|
Ein.Braunschweig
|
|||||
01:30 |
Hamburger
|
vs
|
Holstein Kiel
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Munchen 1860
|
vs
|
Saarbrucken
|
|||||
19:00 |
Lubeck
|
vs
|
B.Dortmund II
|
|||||
19:00 |
Hallescher
|
vs
|
Verl
|
|||||
19:00 |
Erzgebirge Aue
|
vs
|
Unterhaching
|
|||||
19:00 |
Dynamo Dresden
|
vs
|
Vik.Koln
|
|||||
21:30 |
Ingolstadt
|
vs
|
Duisburg
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:00 |
Phonix Lubeck
|
vs
|
Ein. Norderstedt
|
|||||
19:00 |
Havelse
|
vs
|
Weiche Flensburg
|
|||||
22:00 |
FC Kilia Kiel
|
vs
|
Hamburger II
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Greuther Furth II
|
vs
|
DJK Vilzing
|
|||||
19:00 |
Ein.Bamberg
|
vs
|
Schalding Hein.
|
|||||
19:00 |
TSV Aubstadt
|
vs
|
Illertissen
|
|||||
19:00 |
Turkgucu-Ataspor
|
vs
|
Nurnberg II
|
|||||
19:00 |
Ansbach
|
vs
|
Bayern Munich II
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:00 |
FC Eilenburg
|
vs
|
Zwickau
|
|||||
18:30 |
Meuselwitz
|
vs
|
VSG Altglienicke
|
|||||
21:00 |
Greifswalder FC
|
vs
|
C. Leipzig
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Homburg
|
vs
|
Koblenz
|
|||||
19:00 |
Astoria Walldorf
|
vs
|
Mainz II
|
|||||
19:00 |
SGV Freiberg
|
vs
|
Hessen Kassel
|
|||||
19:00 |
Barockstadt FL
|
vs
|
Hoffenheim II
|
|||||
19:00 |
Bahlinger
|
vs
|
Aalen
|
|||||
19:00 |
Offenbach
|
vs
|
TSG Balingen
|
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
M.gladbach II
|
vs
|
Gutersloh
|
|||||
19:00 |
FC Koln II
|
vs
|
Velbert
|
|||||
19:00 |
Wuppertaler
|
vs
|
Fort.Dusseldorf II
|
|||||
19:00 |
Wegberg-Beeck
|
vs
|
Wiedenbruck
|
|||||
19:00 |
FC Duren
|
vs
|
Fortuna Koln
|
|||||
19:00 |
FC Bocholt
|
vs
|
RW Ahlen
|
|||||
19:00 |
Paderborn 07 II
|
vs
|
A.Aachen
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Rodez
|
vs
|
Auxerre
|
|||||
00:00 |
Annecy FC
|
vs
|
Grenoble
|
|||||
00:00 |
Pau FC
|
vs
|
Stade Lavallois
|
|||||
00:00 |
Angers
|
vs
|
Troyes
|
|||||
00:00 |
Concarneau
|
vs
|
Quevilly
|
|||||
00:00 |
Paris FC
|
vs
|
Valenciennes
|
|||||
00:00 |
Ajaccio
|
vs
|
Caen
|
|||||
00:00 |
Saint Etienne
|
vs
|
Bordeaux
|
|||||
00:00 |
Guingamp
|
vs
|
SC Bastia
|
|||||
00:00 |
Amiens
|
vs
|
Dunkerque
|
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Scotland |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Partick Thistle
|
vs
|
Airdrieonians
|
|||||
21:00 |
Arbroath
|
vs
|
Greenock Morton
|
|||||
21:00 |
Dunfermline
|
vs
|
Queen's Park
|
|||||
21:00 |
Dundee Utd
|
vs
|
Ayr Utd
|
Kết quả bóng đá Cúp FA Scotland |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:30 |
Aberdeen
|
vs
|
Celtic
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Scotland |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Stirling Albion
|
vs
|
Queen of South
|
|||||
21:00 |
Edinburgh City
|
vs
|
Annan Athletic
|
|||||
21:00 |
Montrose
|
vs
|
Hamilton
|
|||||
21:00 |
Falkirk
|
vs
|
Kelty Hearts
|
|||||
23:30 |
Cove Rangers
|
vs
|
Alloa Athletic
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:30 |
Moreirense
|
vs
|
Gil Vicente
|
|||||
00:00 |
Boavista
|
vs
|
CD Estrela
|
|||||
02:30 |
Braga
|
vs
|
Vizela
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
17:00 |
Penafiel
|
vs
|
Pacos Ferreira
|
|||||
20:00 |
Uniao Torreense
|
vs
|
Uniao Leiria
|
|||||
21:30 |
Santa Clara
|
vs
|
Tondela
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:30 |
ADO Den Haag
|
vs
|
Eindhoven
|
|||||
23:45 |
MVV Maastricht
|
vs
|
Willem II
|
|||||
01:00 |
Groningen
|
vs
|
Cambuur
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nga |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:00 |
Rubin Kazan
|
vs
|
Lok. Moscow
|
|||||
20:30 |
Baltika
|
vs
|
Krylya Sovetov
|
|||||
23:30 |
CSKA Moscow
|
vs
|
Akhmat Groznyi
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
11:00 |
SKA-Khabarovsk
|
vs
|
Yenisey
|
|||||
15:30 |
Tyumen
|
vs
|
Neftekhimik Nizh
|
|||||
20:00 |
Akron Togliatti
|
vs
|
Kuban
|
|||||
20:00 |
Leningradets
|
vs
|
Sokol Saratov
|
|||||
21:00 |
Shinnik Yaroslavl
|
vs
|
Dyn. Makhachkala
|
|||||
21:00 |
Alania Vla
|
vs
|
Volgar Astrakhan
|
|||||
21:00 |
Kamaz
|
vs
|
Chernomorets N.
|
|||||
22:00 |
Torpedo Moscow
|
vs
|
Arsenal-Tula
|
Kết quả bóng đá VĐQG Albania |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
KF Laci
|
vs
|
Egnatia Rrogozhine
|
|||||
23:00 |
Partizani Tirana
|
vs
|
Dinamo Tirana
|
|||||
23:00 |
Teuta Durres
|
vs
|
Vllaznia Shkoder
|
Kết quả bóng đá VĐQG Azerbaijan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:30 |
Karabakh Agdam
|
vs
|
Gabala FC
|
|||||
22:00 |
Zire IK
|
vs
|
Neftchi Baku
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Pogon Szczecin
|
vs
|
Piast Gliwice
|
|||||
22:30 |
Ruch Chorzow
|
vs
|
Widzew Lodz
|
|||||
01:00 |
Zaglebie Lubin
|
vs
|
Jagiellonia
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
GKS Tychy
|
vs
|
Resovia
|
|||||
22:30 |
Gornik Leczna
|
vs
|
Lechia GD
|
|||||
01:00 |
Odra Opole
|
vs
|
Chrobry Glogow
|
Kết quả bóng đá VĐQG Belarus |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:10 |
FK Minsk
|
vs
|
Naftan Novo.
|
|||||
20:00 |
Arsenal Dzyarzhynsk
|
vs
|
Shakhter Soligo.
|
|||||
22:00 |
Slavia Mozyr
|
vs
|
Dinamo Brest
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bosnia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:30 |
Siroki Brijeg
|
vs
|
Igman Konjic
|
|||||
21:00 |
FK Sloga Doboj
|
vs
|
Zrinjski
|
|||||
01:45 |
Sarajevo
|
vs
|
Borac Banja Luka
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:15 |
Pirin Blagoevgrad
|
vs
|
Cherno More
|
|||||
21:45 |
Hebar Pazardzhik
|
vs
|
Ludogorets
|
|||||
00:15 |
Levski Sofia
|
vs
|
Beroe
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bắc Ai Len |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Cliftonville
|
vs
|
Glentoran
|
|||||
21:00 |
Coleraine
|
vs
|
Crusaders Belfast
|
|||||
21:00 |
Dungannon Swi.
|
vs
|
Glenavon
|
|||||
21:00 |
Carrick Rangers
|
vs
|
Loughgall
|
|||||
21:00 |
Ballymena Utd
|
vs
|
Newry City
|
Kết quả bóng đá VĐQG Macedonia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Bregalnica Stip
|
vs
|
Rabotnicki
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bỉ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
OH Leuven
|
vs
|
Sint Truiden
|
|||||
23:15 |
Westerlo
|
vs
|
Standard Liege
|
|||||
01:00 |
Gent
|
vs
|
KV Mechelen
|
|||||
01:45 |
Genk
|
vs
|
Anderlecht
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bỉ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Anderlecht II
|
vs
|
Club Brugge II
|
Kết quả bóng đá VĐQG Croatia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
22:00 |
NK Osijek
|
vs
|
Istra 1961
|
|||||
00:10 |
Slaven Belupo
|
vs
|
Hajduk Split
|
Kết quả bóng đá VĐQG Estonia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
16:30 |
Nomme United
|
vs
|
Tallinna Kalev
|
|||||
18:30 |
Paide Linname.
|
vs
|
Tammeka Tartu
|
|||||
21:00 |
Levadia T.
|
vs
|
Vaprus Parnu
|
Kết quả bóng đá VĐQG Georgia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:00 |
Samtredia
|
vs
|
Torpedo Kut.
|
|||||
19:00 |
Samgurali Tskh.
|
vs
|
Dinamo Tbilisi
|
|||||
00:00 |
Kolkheti Poti
|
vs
|
Dinamo Batumi
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hungary |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:30 |
Puskas Akademia
|
vs
|
Paksi
|
|||||
22:00 |
Ferencvaros
|
vs
|
Kisvarda FC
|
|||||
00:30 |
Diosgyori
|
vs
|
Debreceni
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hy Lạp |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
22:30 |
OFI Creta
|
vs
|
Volos NFC
|
|||||
23:30 |
Atromitos
|
vs
|
Kifisia FC
|
|||||
23:30 |
Asteras Tripolis
|
vs
|
Panetolikos
|
Kết quả bóng đá VĐQG Iceland |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Hafnarfjordur
|
vs
|
HK Kopavogur
|
|||||
23:15 |
KR Reykjavik
|
vs
|
Fram Rey.
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ireland |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
01:30 |
Cork City
|
vs
|
Longford Town
|
Kết quả bóng đá VĐQG Israel |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Maccabi TA
|
vs
|
Hapoel Haifa
|
|||||
22:00 |
Maccabi Netanya
|
vs
|
Hapoel Jerusalem
|
|||||
22:00 |
Bnei Sakhnin
|
vs
|
Maccabi Bnei Raina
|
|||||
00:00 |
Maccabi Haifa
|
vs
|
Hap. Beer Sheva
|
|||||
00:00 |
Maccabi P.Tikva
|
vs
|
Hapoel Tel Aviv
|
Kết quả bóng đá VĐQG Kazakhstan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
16:00 |
Kaisar Kyzylorda
|
vs
|
Atyrau
|
|||||
16:00 |
FC Zhenis
|
vs
|
Turan (KAZ)
|
|||||
18:30 |
Ordabasy
|
vs
|
FK Kyzylzhar
|
|||||
21:00 |
Kairat Almaty
|
vs
|
Aktobe
|
Kết quả bóng đá VĐQG Lithuania |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Kauno Zalgiris
|
vs
|
Suduva
|
|||||
21:00 |
Siauliai
|
vs
|
Dainava Alytus
|
Kết quả bóng đá VĐQG Luxembourg |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:00 |
Mondorf-les.
|
vs
|
UT Petange
|
|||||
23:00 |
Differdange
|
vs
|
Swift Hesperange
|
|||||
23:00 |
Mondercange
|
vs
|
Progres Niedercorn
|
|||||
23:00 |
Jeunesse Esch
|
vs
|
Marisca Miersch
|
Kết quả bóng đá VĐQG Malta |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Hamrun Spartans
|
vs
|
Santa Lucia FC
|
|||||
19:00 |
Gzira Utd
|
vs
|
Birkirkara
|
|||||
21:15 |
Marsaxlok
|
vs
|
Floriana
|
|||||
21:15 |
Sliema Wanderers
|
vs
|
Naxxar Lions
|
Kết quả bóng đá VĐQG Moldova |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
22:00 |
FC Balti
|
vs
|
Petrocub
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Na Uy |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Raufoss IL
|
vs
|
Bryne
|
|||||
21:00 |
Start Kristiansand
|
vs
|
Sandnes Ulf
|
|||||
21:00 |
Stabaek
|
vs
|
Mjondalen
|
|||||
21:00 |
Egersunds IK
|
vs
|
Aalesund
|
|||||
21:00 |
Levanger FK
|
vs
|
Kongsvinger
|
|||||
21:00 |
Sogndal
|
vs
|
Moss FK
|
|||||
21:00 |
Ranheim IL
|
vs
|
Asane Fotball
|
|||||
23:00 |
Lyn
|
vs
|
Valerenga
|
Kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Helsinki
|
vs
|
IFK Mariehamn
|
|||||
21:00 |
Lahti
|
vs
|
Haka
|
|||||
22:30 |
VPS Vaasa
|
vs
|
Gnistan
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
JaPS
|
vs
|
PK-35
|
|||||
20:00 |
SJK Akatemia
|
vs
|
Jaro
|
|||||
20:00 |
JIPPO
|
vs
|
KTP Kotka
|
|||||
20:00 |
TPS Turku
|
vs
|
MP Mikkeli
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Phần Lan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
RoPS Rovaniemi
|
vs
|
Jyvaskyla JK
|
|||||
20:00 |
Atlantis
|
vs
|
VIFK Vaasa
|
|||||
20:00 |
KPV Kokkola
|
vs
|
Vaajakoski
|
Kết quả bóng đá VĐQG Romania |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Politehnica Iasi
|
vs
|
Voluntari
|
|||||
21:30 |
FC U Craiova 1948
|
vs
|
Dinamo Bucuresti
|
|||||
00:30 |
Steaua Bucuresti
|
vs
|
Rapid Bucuresti
|
Kết quả bóng đá VĐQG Serbia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
FK Radnicki 1923
|
vs
|
Cukaricki Belgrade
|
|||||
20:00 |
Backa Topola
|
vs
|
FK Vojvodina
|
|||||
23:00 |
Crvena Zvezda
|
vs
|
FK Partizan
|
Kết quả bóng đá VĐQG Slovakia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:30 |
Zelez. Podbrezova
|
vs
|
MSK Zilina
|
|||||
23:00 |
Dunajska Stred
|
vs
|
Ruzomberok
|
|||||
23:00 |
Zemplin Michalovce
|
vs
|
Skalica
|
|||||
23:00 |
Zlate Moravce
|
vs
|
Dukla BB
|
Kết quả bóng đá VĐQG Slovenia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
NK Radomlje
|
vs
|
Mura
|
|||||
22:30 |
O.Ljubljana
|
vs
|
Aluminij
|
Kết quả bóng đá VĐQG Séc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Jablonec
|
vs
|
Zlin
|
|||||
20:00 |
MFk Karvina
|
vs
|
Bohemians 1905
|
|||||
20:00 |
Sparta Praha
|
vs
|
Banik Ostrava
|
|||||
23:00 |
Teplice
|
vs
|
C. Budejovice
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
15:15 |
MFK Vyskov
|
vs
|
Brno
|
|||||
22:00 |
SK Lisen
|
vs
|
Sigma Olomouc II
|
|||||
22:00 |
Pribram
|
vs
|
Taborsko
|
Kết quả bóng đá U19 Séc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
15:00 |
Mlada Boleslav U19
|
vs
|
Sparta Praha U19
|
|||||
15:00 |
Slovacko U19
|
vs
|
Vik. Plzen U19
|
|||||
15:15 |
Dukla Praha U19
|
vs
|
Slovan Liberec U19
|
|||||
15:30 |
C. Budejovice U19
|
vs
|
Slavia Praha U19
|
|||||
16:00 |
Sigma Olomouc U19
|
vs
|
MFk Karvina U19
|
|||||
16:00 |
Zlin U19
|
vs
|
Frydek Mistek U19
|
|||||
16:00 |
Jihlava U19
|
vs
|
Brno U19
|
|||||
17:00 |
Pardubice U19
|
vs
|
Banik Ostrava U19
|
Kết quả bóng đá VĐQG Síp |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:00 |
AE Zakakiou
|
vs
|
Karmiotissa Pol.
|
|||||
23:30 |
Apollon Limassol
|
vs
|
AEL Limassol
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
17:30 |
Istanbulspor AS
|
vs
|
Fatih Karagumruk
|
|||||
20:00 |
Konyaspor
|
vs
|
Alanyaspor
|
|||||
23:00 |
Kayserispor
|
vs
|
Trabzonspor
|
|||||
23:00 |
Samsunspor
|
vs
|
Adana Demirspor
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
17:30 |
Bandirmaspor
|
vs
|
Tuzlaspor
|
|||||
20:00 |
Giresunspor
|
vs
|
Goztepe
|
|||||
23:00 |
Eyupspor
|
vs
|
Boluspor
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thụy Sỹ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:00 |
Servette
|
vs
|
Grasshoppers
|
|||||
23:00 |
Yverdon
|
vs
|
Stade L. Ouchy
|
|||||
01:30 |
Lugano
|
vs
|
Lausanne Sports
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:00 |
Vaduz
|
vs
|
Wil 1900
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thụy Điển |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Goteborg
|
vs
|
Norrkoping
|
|||||
20:00 |
Sirius
|
vs
|
Varnamo
|
|||||
22:30 |
Malmo
|
vs
|
Vasteras
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:00 |
Sandvikens
|
vs
|
Osters
|
|||||
18:00 |
Skovde
|
vs
|
Trelleborgs
|
|||||
20:00 |
Utsiktens BK
|
vs
|
GIF Sundsvall
|
|||||
20:00 |
Ostersunds
|
vs
|
Orgryte
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
17:00 |
Friska Viljor
|
vs
|
United IK Nordic
|
|||||
18:00 |
Eskilstuna City
|
vs
|
Assyriska
|
|||||
18:00 |
Rosengard
|
vs
|
Onsala BK
|
|||||
21:00 |
Lunds BK
|
vs
|
Trollhattan
|
|||||
21:00 |
Sollentuna FK
|
vs
|
FBK Karlstad
|
|||||
21:00 |
Eskilsminne IF
|
vs
|
Jonkopings
|
|||||
21:00 |
Oskarshamns AIK
|
vs
|
Torslanda
|
|||||
21:00 |
Karlstad BK
|
vs
|
Stockholm Intl
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ukraina |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:30 |
Chernomorets
|
vs
|
Kryvbas
|
|||||
22:00 |
Vorskla
|
vs
|
Kolos Kovalivka
|
Kết quả bóng đá VĐQG Áo |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
22:00 |
Austria Wien
|
vs
|
WSG Swarovski Tirol
|
|||||
22:00 |
SCR Altach
|
vs
|
Blau Weiss Linz
|
|||||
22:00 |
Wolfsberger AC
|
vs
|
Aust Lustenau
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Áo |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:30 |
SV Stripfing
|
vs
|
Dornbirn
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Hobro I.K.
|
vs
|
Fredericia
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đan Mạch |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
19:00 |
Hellerup
|
vs
|
Thisted
|
|||||
19:00 |
Aarhus Fremad
|
vs
|
Nykobing
|
|||||
19:00 |
Skive IK
|
vs
|
Brabrand IF
|
Kết quả bóng đá Aus Brisbane |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
13:00 |
Magic United
|
vs
|
Taringa Rovers
|
|||||
15:00 |
Souths Utd
|
vs
|
North Star
|
|||||
15:00 |
Maroochydore Swans
|
vs
|
Bayside Utd
|
|||||
16:30 |
Holland Park Hawks
|
vs
|
Samford Rang.
|
Kết quả bóng đá Aus FB West Premier |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
14:00 |
Bayswater City
|
vs
|
Perth Glory U21
|
|||||
14:00 |
Floreat Athena
|
vs
|
Stirling Macedonia
|
|||||
14:00 |
Armadale SC
|
vs
|
Perth SC
|
|||||
14:00 |
Perth RedStar
|
vs
|
Fremantle City
|
|||||
14:00 |
Balcatta
|
vs
|
Inglewood Utd
|
|||||
14:00 |
Western Knights
|
vs
|
Olympic Kingsway
|
Kết quả bóng đá Aus New South Wales |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
13:30 |
Sutherland Sharks
|
vs
|
Manly Utd
|
|||||
16:00 |
St George Saints
|
vs
|
Hills Brumbies
|
|||||
16:15 |
St George City
|
vs
|
Central Coast U21
|
Kết quả bóng đá Aus Queensland |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
15:00 |
Redlands Utd
|
vs
|
Queensland Lion
|
|||||
15:15 |
Wynnum Wolves
|
vs
|
Moreton Bay Utd
|
|||||
15:30 |
Peninsula Power
|
vs
|
SC Wanderers
|
Kết quả bóng đá Aus South Sup.League |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
12:30 |
Campbelltown City
|
vs
|
Adelaide Comets
|
|||||
14:30 |
Adelaide Raiders
|
vs
|
White City W.
|
Kết quả bóng đá Aus Victoria |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
10:00 |
Green Gully SC
|
vs
|
Port Melbourne
|
|||||
12:00 |
Manningham Utd
|
vs
|
Hume City
|
|||||
15:15 |
Altona Magic SC
|
vs
|
Melb. Knights
|
|||||
16:00 |
Dandenong Th.
|
vs
|
Avondale Heights
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Hoãn |
Yokohama FM
|
vs
|
Kashiwa Reysol
|
|||||
12:00 |
Consa. Sapporo
|
vs
|
Sanf Hiroshima
|
|||||
12:00 |
Sagan Tosu
|
vs
|
Kashima Antlers
|
|||||
12:00 |
Kyoto Sanga
|
vs
|
Alb. Niigata (JPN)
|
|||||
13:00 |
Avispa Fukuoka
|
vs
|
Jubilo Iwata
|
|||||
13:00 |
Shonan Bellmare
|
vs
|
Vissel Kobe
|
|||||
14:00 |
Urawa Red
|
vs
|
Gamba Osaka
|
|||||
14:00 |
Kawasaki Fro.
|
vs
|
Tokyo Verdy
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
12:00 |
Fujieda MYFC
|
vs
|
Tokushima Vortis
|
|||||
12:00 |
Shimizu S-Pulse
|
vs
|
Vegalta Sendai
|
|||||
12:00 |
Ventforet Kofu
|
vs
|
Thespa Kusatsu
|
|||||
12:00 |
Montedio Yama.
|
vs
|
Ehime FC
|
|||||
12:00 |
Okayama
|
vs
|
Roas. Kumamoto
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
12:00 |
Grulla Morioka
|
vs
|
Ryukyu
|
|||||
12:00 |
Matsumoto Yama.
|
vs
|
Kamatamare San.
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hàn Quốc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
12:00 |
Suwon FC
|
vs
|
Jeju Utd
|
|||||
14:30 |
Pohang Steelers
|
vs
|
Gimcheon Sangmu
|
|||||
14:30 |
FC Seoul
|
vs
|
Jeonbuk H.Motor
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
12:00 |
Bucheon 1995
|
vs
|
Busan I'Park
|
|||||
14:30 |
Seongnam
|
vs
|
Chungbuk Cheongju
|
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
12:00 |
Chuncheon FC
|
vs
|
Ulsan Citizen
|
|||||
12:00 |
Daegu B
|
vs
|
Siheung Citizen
|
|||||
12:00 |
Busan Transp.
|
vs
|
Gimhae City
|
Kết quả bóng đá VĐQG Trung Quốc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
14:30 |
Shandong Taishan
|
vs
|
Cangzhou Mighty Lions
|
|||||
18:00 |
Chengdu Rongcheng
|
vs
|
Shenzhen Peng City
|
|||||
18:35 |
Wuhan Three T.
|
vs
|
Changchun Yatai
|
|||||
19:00 |
Nantong Zhiyun
|
vs
|
Sh. Shenhua
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
14:00 |
Liaoning Tieren
|
vs
|
Jiangxi Lushan
|
|||||
14:00 |
Shijiazhuang Gongfu
|
vs
|
Heilongjiang Ice City
|
|||||
14:30 |
Shanghai Jiading
|
vs
|
Qingdao Red Lions
|
|||||
18:30 |
Guangxi Pingguo
|
vs
|
Yunnan Yukun
|
Kết quả bóng đá VĐQG Arập Xeut |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
22:00 |
Al Akhdood
|
vs
|
Dhamak
|
|||||
01:00 |
Hazm
|
vs
|
Al Ittihad (KSA)
|
|||||
01:00 |
Al Ettifaq
|
vs
|
Al Wehda (KSA)
|
Kết quả bóng đá VĐQG Hồng Kông |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
14:00 |
Southern District
|
vs
|
Sham Shui Po
|
|||||
14:00 |
Tai Po
|
vs
|
Kitchee
|
|||||
17:00 |
Lee Man FC
|
vs
|
Hong Kong FC
|
Kết quả bóng đá VĐQG Indonesia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
15:00 |
Persib Bandung
|
vs
|
Persebaya Surabaya
|
|||||
15:00 |
Persik Kediri
|
vs
|
Persita Tangerang
|
|||||
19:00 |
Bali United Pusam
|
vs
|
Bhayangkara
|
|||||
19:00 |
PSS Sleman
|
vs
|
Dewa United
|
Kết quả bóng đá VĐQG Thái Lan |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
18:00 |
BG Pathum United
|
vs
|
Chonburi
|
|||||
18:30 |
Police Tero FC
|
vs
|
Uthai Thani FC
|
|||||
19:00 |
Khonkaen Utd
|
vs
|
Trat FC
|
|||||
20:00 |
Ratchaburi
|
vs
|
Buriram Utd
|
Kết quả bóng đá VĐQG UAE |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
Hatta
|
vs
|
Emirates Club
|
|||||
23:30 |
Al Wahda(UAE)
|
vs
|
Ajman
|
Kết quả bóng đá VĐQG Ấn Độ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
21:00 |
FC Goa
|
vs
|
Chennaiyin FC
|
Kết quả bóng đá VĐQG Argentina |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
01:30 |
Argentinos Jun.
|
vs
|
Defensa YJ
|
|||||
04:30 |
Estudiantes LP
|
vs
|
Barracas Central
|
|||||
07:15 |
Godoy Cruz
|
vs
|
Velez Sarsfield
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
06:10 |
San Martin Tucuman
|
0 - 0
|
Guillermo
|
|||||
23:00 |
Deportivo Madryn
|
vs
|
Chaco For Ever
|
|||||
23:35 |
Atletico Atlanta
|
vs
|
Almagro
|
|||||
01:00 |
Estudiantes BsAs
|
vs
|
All Boys
|
|||||
01:30 |
Defensores Unidos
|
vs
|
Def.Belgrano
|
|||||
05:05 |
Colon
|
vs
|
Temperley
|
|||||
06:00 |
Talleres (RdE)
|
vs
|
Tristan Suarez
|
Kết quả bóng đá VĐQG Brazil |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
02:00 |
Fluminense/RJ
|
vs
|
Vasco DG/RJ
|
|||||
04:30 |
Bragantino/SP
|
vs
|
Corinthians/SP
|
|||||
04:30 |
Gremio/RS
|
vs
|
Cuiaba/MT
|
|||||
07:00 |
Atl. Mineiro/MG
|
vs
|
Cruzeiro/MG
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
07:00 |
Operario/PR
|
1 - 0
|
Avai/SC
|
|||||
01:30 |
Chapecoense
|
vs
|
Ituano/SP
|
|||||
02:30 |
Santos/SP
|
vs
|
Paysandu/PA
|
|||||
03:00 |
Amazonas/AM
|
vs
|
SC Recife/PE
|
|||||
04:00 |
Ceara/CE
|
vs
|
Goias/GO
|
Kết quả bóng đá VĐQG Bolivia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
04:30 |
Univ de Vinto
|
vs
|
The Strongest
|
Kết quả bóng đá VĐQG Chi Lê |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
07:00 |
U. La Calera
|
0 - 1
|
Everton CD
|
|||||
02:00 |
Cobresal
|
vs
|
Nublense
|
|||||
04:30 |
Univ. Catolica(CHL)
|
vs
|
Colo Colo
|
|||||
07:30 |
Coquimbo Unido
|
vs
|
O Higgins
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Chi Lê |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:30 |
CD Magallanes
|
vs
|
San Marcos A.
|
|||||
02:00 |
Temuco
|
vs
|
San Luis Qui.
|
|||||
07:30 |
Rangers Talca
|
vs
|
San.Morning
|
Kết quả bóng đá VĐQG Colombia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:10 |
Atl. Bucaramanga
|
vs
|
Boyaca Chico
|
1 - 1
|
||||
04:00 |
Pereira
|
vs
|
Millonarios
|
|||||
06:10 |
Junior Barranquilla
|
vs
|
Once Caldas
|
|||||
08:30 |
Alianza Petrolera
|
vs
|
Jag de Cordoba
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Colombia |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
06:05 |
Llaneros FC
|
1 - 0
|
Orsomarso
|
1 - 0
|
||||
02:00 |
Real Soacha
|
vs
|
Bogota FC
|
|||||
03:00 |
Leones FC
|
vs
|
Real Cartagena
|
|||||
03:30 |
Atletico
|
vs
|
Dep.Quindio
|
|||||
03:30 |
Atletico Huila
|
vs
|
Barranquilla
|
Kết quả bóng đá VĐQG Paraguay |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
07:30 |
2 de Mayo
|
0 - 2
|
Cerro Porteno
|
0 - 1
|
||||
04:30 |
Sportivo Ameliano
|
vs
|
General Caballero
|
|||||
07:00 |
Libertad
|
vs
|
Sportivo Trinidense
|
Kết quả bóng đá VĐQG Peru |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:00 |
Cienciano
|
0 - 2
|
Dep. Garcilaso
|
|||||
01:00 |
CD Los Chankas
|
vs
|
Sport Huancayo
|
|||||
03:30 |
Carlos A. Mannucci
|
vs
|
UTC Cajamarca
|
|||||
03:30 |
AD Tarma
|
vs
|
Cesar Vallejo
|
Kết quả bóng đá VĐQG Uruguay |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Danubio
|
vs
|
Cerro Largo
|
|||||
01:00 |
Boston River
|
vs
|
CA Penarol
|
|||||
04:00 |
Nacional(URU)
|
vs
|
Rampla Juniors
|
|||||
06:30 |
Dep. Maldonado
|
vs
|
Miramar Misiones
|
Kết quả bóng đá VĐQG Venezuela |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
06:00 |
Dep.Guaira
|
vs
|
Dep.Tachira
|
|||||
06:00 |
Inter de Barinas
|
vs
|
Monagas
|
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
03:05 |
Loudoun United
|
vs
|
Louisville City
|
|||||
03:05 |
Detroit City FC
|
vs
|
Oakland Roots
|
|||||
04:05 |
Hartford Athletic
|
vs
|
SA Scorpions
|
|||||
05:05 |
FC Tulsa
|
vs
|
Ch. Battery
|
|||||
06:05 |
North Carolina
|
vs
|
New Mexico United
|
|||||
06:05 |
Miami FC
|
vs
|
Birmingham Legion
|
|||||
06:35 |
Tampa Bay Rowdies
|
vs
|
El Paso Locomotive
|
|||||
07:05 |
Colorado Springs
|
vs
|
Indy Eleven
|
|||||
07:05 |
Las Vegas Lights
|
vs
|
Rhode Island FC
|
|||||
07:05 |
Memphis 901
|
vs
|
Monterey Bay FC
|
|||||
09:05 |
Orange County SC
|
vs
|
Sacramento
|
|||||
09:35 |
Phoenix Rising
|
vs
|
Pittsburgh R.
|
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
07:05 |
Orlando Pride Nữ
|
1 - 0
|
San Diego Wave Nữ
|
1 - 0
|
||||
00:05 |
Wash. Spirit Nữ
|
vs
|
NJ/NY Gotham Nữ
|
|||||
04:05 |
Racing Louisville Nữ
|
vs
|
Utah Royals Nữ
|
|||||
06:35 |
Kansas City Nữ
|
vs
|
Bay FC Nữ
|
|||||
09:05 |
Portland Tho. Nữ
|
vs
|
Houston Dash Nữ
|
Kết quả bóng đá VĐQG Mexico |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:00 |
Mazatlan FC
|
0 - 2
|
Juarez
|
|||||
10:00 |
San Luis
|
vs
|
Toluca
|
|||||
10:00 |
Club Tijuana
|
vs
|
Puebla
|
|||||
06:00 |
Club Leon
|
vs
|
Monterrey
|
|||||
08:00 |
Chivas Guad.
|
vs
|
Queretaro
|
|||||
08:00 |
Santos Laguna
|
vs
|
Pachuca
|
|||||
08:00 |
Tigres UANL
|
vs
|
Necaxa
|
|||||
10:00 |
Pumas UNAM
|
vs
|
Club America
|
Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
10:00 |
Atletico La Paz
|
vs
|
Oaxaca
|
Kết quả bóng đá VĐQG Costa Rica |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
05:00 |
Perez Zeledon
|
vs
|
Municipal Liberia
|
|||||
09:00 |
Alajuelense
|
vs
|
Dep. Saprissa
|
Kết quả bóng đá VĐQG Algeria |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
22:00 |
Paradou AC
|
vs
|
MC El Bayadh
|
Kết quả bóng đá VĐQG Marốc |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
23:00 |
Ittihad Tanger
|
vs
|
FUS Rabat
|
|||||
01:00 |
Mouloudia Oujda
|
vs
|
Chabab Mohammedia
|
|||||
03:00 |
Wydad Casablanca
|
vs
|
Hassania Agadir
|
Kết quả bóng đá VĐQG Nam Phi |
||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
20:00 |
Golden Arrows
|
vs
|
Royal AM
|
|||||
22:00 |
Sekhukhune Utd
|
vs
|
Cape Town Spurs
|
|||||
22:30 |
Orlando Pirates
|
vs
|
Amazulu
|
|||||
01:00 |
SuperSport Utd
|
vs
|
Chippa Utd
|
Chào mừng đến với Livefootball.net – trang web cập nhật Livescore và tỷ số bóng đá trực tuyến hàng đầu, đáp ứng nhu cầu của những người đam mê bóng đá trên khắp thế giới. Tại đây, bạn sẽ tìm thấy những thông tin chính xác và nhanh chóng về Livescore bóng đá từ các giải đấu hàng đầu thế giới như Premier League, La Liga, Serie A, Bundesliga và Champions League.
Ngoài ra, chúng tôi cũng cập nhật tỷ số bóng đá trực tuyến, lịch thi đấu, bảng xếp hạng và kết quả thi đấu của các đội bóng từ các trận đấu đang diễn ra trong và ngoài nước. Với giao diện thân thiện và dễ sử dụng, Livefootball.net giúp người hâm mộ bóng đá có thể xem tỷ số bóng đá trực tuyến và Livescore một cách dễ dàng và chính xác nhất.
Hãy truy cập Livefootball.net để cập nhật Live score bóng đá trực tuyến mới nhất và thưởng thức những trận đấu đỉnh cao của bóng đá thế giới.